____ ลดมากกว่า 50% UAG Case ของแท้ + ใหม่ มือหนึ่ง 100% for iPhone 11 Pro / Promax หลายรุ่น มีรุ่นตามรายละเอียดข้างล่าง
WWW.HAMSIAM.IN.TH # แฮมสยามอินไทยแลนด์ HAM COMMUNITY OF THAILAND
วันที่ 04 มีนาคม 2024 เวลา 04:23:53 *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: หากสมาชิกท่านใดเข้ามาป่วนเว็บ หรือ ก่อกวนกระทู้บุคคลอื่น หรือ โพสข้อมูล รูปภาพ ที่ผิดต่อกฏกติกา มารยาทอันดีงามของสังคมของเรา
ตลอดจนข้อมูลเกี่ยวกับการเมืองแบบเลือกสีเลือกฝ่าย ผู้ดูแลจะพิจารณาลบข้อมูล และลบ User ท่านออกโดยขออนุญาตไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ____ ลดมากกว่า 50% UAG Case ของแท้ + ใหม่ มือหนึ่ง 100% for iPhone 11 Pro / Promax หลายรุ่น มีรุ่นตามรายละเอียดข้างล่าง  (อ่าน 630 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
bkk2004
Sr. Member
****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 352


« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 10 พฤษภาคม 2023 เวลา 10:07:25 »


ียกฟะำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำ
บันทึกการเข้า
bkk2004
Sr. Member
****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 352


« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 26 กรกฎาคม 2023 เวลา 11:35:14 »

ียกฟะำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำ
บันทึกการเข้า
bkk2004
Sr. Member
****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 352


« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 28 กรกฎาคม 2023 เวลา 09:39:04 »

ตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตต
บันทึกการเข้า
bkk2004
Sr. Member
****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 352


« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 14 พฤศจิกายน 2023 เวลา 13:51:06 »

ขาย Ubiquiti POE (ของแท้) POE-24 12W G WH (ส่งฟรี)

ของใหม่เก่าเก็บ ไม่เคยใช้งานอุปกรณ์ครบชุด มี 12 ชุด ขายชุดละ 395 ฿ ส่งให้ฟรี

POE Injector, 24VDC, 12W, Gigabit White Ubiquiti
- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
POE Adapters power Ubiquiti  products that support passive PoE.
- Ubiquiti POE 24V 0.5A
- Ubiquiti POE-24-12W-G Passive POE (Power Over Ethernet) 24VDC 0.5A 12W Gigabit Port

สำหรับจ่ายไฟฟ้าให้กับอุปกรณ์ ubiquiti ที่ใช้ POE ความเร็ว Port Lan 1000mbps.

ของใหม่เก่าเก็บ ไม่เคยใช้งานอุปกรณ์ครบชุด ชุดละ 395 ฿ ส่งให้ฟรี

สนใจแอดไลนไอดีในรูป ได้เลยครับ

ไลนไอดี = ciscoshop







------------------------------------------

ลดราคา CISCO SG92-24-AS Gigabit Switch Hub 24 + 2 Combo Mini-GBIC Ports
Gigabit Switching Hub 24 Port CISCO SG92-24-AS อุปกรณ์กิกะบิตสวิทช์ 24 พอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 + 2 พอร์ท Mini-GBIC (SFP)
สำหรับต่อขยายในอนาคต แบบ Compact เหมาะสำหรับใช้งานเพื่อเชื่อมต่อ ระบบเครือข่ายความเร็วสูงมาก
Data Sheet for Cisco SG92-24
http://sys2u.com/download/20120903-114306-w90.pdf

คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)
ประเภทอุปกรณ์ อุปกรณ์กิกะบิตสวิทช์ 24 พอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 + 2 พอร์ท Combo GbE (SFP)
เลือกใช้งานระหว่าง RJ-45 หรือ SFP, เหมาะสำหรับใช้งานเพื่อเชื่อมต่อ ระบบเครือข่ายความเร็วสูงมาก
การนำไปใช้งาน สำหรับใช้งานในบ้านหรือสำนักงาน เพื่อเชื่อมต่อระบบเครือข่าย ที่ต้องการความเร็วสูงมาก
พอร์ท LAN 24 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 แบบ RJ-45 สำหรับเชื่อมต่อระบบแลน
รองรับการทำงาน Auto MDI/MDI-X, Half/Full Duplex Mode พอร์ท SFP 2 พอร์ท Combo (SFP)
เลือกใช้งานได้ระหว่างพอร์ท RJ-45 และ SFP ความเร็ว 10/100/1000 Mbps สำหรับขยายการเชื่อมต่อ เทคโนโลยี Advanced Store-and-Forward Packet Switching, Non-blocking
ขนาด / น้ำหนัก 279.4 x 110 x 26 มม / 1,425 กรัม

ราคาของใหม่ เบิกห้างต้องจ่าย 8xxx ไม่รวม vat -->> http://sys2u.com/Product.php?ProductID=20120822-180131&Cisco_SG92-24

มี2ตัว สินค้าใช้งานแล้วถอดเก็บ สภาพ 90% up ประกัน 3เดือน (เทสแล้วใช้งานปกติทุกพอร์ท) มีตัวเครื่อง + หูแร็ค + น๊อต ตามรูป ขายแค่ตัวละ 3950 พร้อมส่ง flash ฟรีทั่วไทย

ราคาร้อนเงิน 3750฿ พร้อมส่ง ภายในอาทิตย์นี้เท่านั้น

เหมาทั้ง2ตัวลดอีกเหลือ 7000฿ พร่อมส่ง flash ฟรี
สนใจโทร 0869455977
หรือ Line ID: ctek.thai







+++++++++++++++++++++++++++++++

___ [จากสามหมื่น ขายสามพัน] Gigabit Switch ZyXEL GS-2200-24 Managed L2 / 24 Ports

[ขาย] Gigabit Switch ZyXEL GS-2200-24 Managed L2 / 24 Ports ราคาถูกๆ


ZyXEL GS-2200-24 - 24-Port 10/100/1000 Mbps Managed L2 Switch + 4-Port 10/100/1000 Mbps + 4-Port Combo GbE (SFP) with web management
มีตัวเครื่องกับสายพาวเวอร์

รายละเอียดย่อ
อุปกรณ์กิกะบิทสวิชท์ 24 พอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 + 4 พอร์ท 10/100/1000 Mbps + 4 พอร์ท Combo GbE (SFP)
เลือกใช้งานระหว่าง RJ-45 หรือ SFP, รองรับการงาน L2 + ควบคุมการทำงานผ่าน Web Browser เหมาะสำหรับใช้งานเครือข่ายความเร็วสูงมาก

ข้อมูลผลิตภัณฑ์
http://www.sys2u.com/download/20120725-215137-S2200-24_6.pdf

คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)

ประเภทอุปกรณ์
อุปกรณ์กิกะบิทสวิชท์ 24 พอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 + 4 พอร์ท 10/100/1000 Mbps + 4 พอร์ท Combo GbE (SFP) เลือกใช้งานระหว่าง RJ-45 หรือ SFP, รองรับการงาน L2 + ควบคุมการทำงานผ่าน Web Browser เหมาะสำหรับใช้งานเครือข่ายความเร็วสูงมาก

การนำไปใช้งาน
สำหรับใช้งานในสำนักงาน เพื่อเชื่อมต่อระบบเครือข่าย ที่ต้องการความเร็วสูงมาก สามารถรองรับการขยายระบบในอนาคต

พอร์ท LAN
24 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 แบบ RJ-45 สำหรับเชื่อมต่อระบบแลน
4 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 สำหรับเชื่อมต่อระบบแลน*
รองรับการทำงาน Auto MDI/MDI-X, Half/Full Duplex Mode
* 4 พอร์ท เลือกใช้งานร่วมกับพอร์ท SFP

GbE (SFP)
4 พอร์ท Combo GbE (SFP) เลือกใช้งานได้ระหว่างพอร์ท RJ-45 และ SFP ความเร็ว 10/100/1000 Mbps สำหรับขยายการเชื่อมต่อ

เทคโนโลยี
1000 VLANs, IEEE 802.1X, ACL, Spanning Tree (STP, RSTP, MSTP), SNMP v1, 2c, 3, Link Aggregation

Switching Capacity / Forwarding Rate
Up to 56 Gbps, Non-Blocking / 41.7 mpps

การบริหาร
รองรับการบริหารจัดการตัวอุปกรณ์ ผ่านทาง Web Browser, SNMP v 1, 2c, 3

ขนาด / น้ำหนัก
440 x 173 x 44 มม / 2,500 กรัม

ราคาของใหม่ 29xxx บาท

เราขายเพียง 3,290 บาท พร้อมส่ง flash ฟรีทั่วไทย
มีตัวเครื่องกับสายพาวเวอร์

สนใจโทร 0869455977
หรือ Line ID: ctek.thai







รูปสินค้าจริง










บันทึกการเข้า
bkk2004
Sr. Member
****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 352


« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 15 พฤศจิกายน 2023 เวลา 16:26:17 »

ียกฟะำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำำ
บันทึกการเข้า
bkk2004
Sr. Member
****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 352


« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 23 พฤศจิกายน 2023 เวลา 16:02:30 »

xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
บันทึกการเข้า
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  

เริ่มนับสถิติตั้งแต่วันที่ 12 มิถุนายน 2556 เวลา 18.24.52 น. (วันและเวลาตอนเปิดเว็บ)
รวมเพ็จวิวทั้งสิ้นจนถึงวันนี้ free counter ครั้ง

Powered by SMF 1.1.15 | SMF © 2006-2009, Simple Machines | Thai language by ThaiSMF